Lịch thi đấu

Lịch thi đấu bóng đá đêm hôm nay và rạng sáng mai cập nhật nhanh nhất đủ mọi giải đấu bóng đá trên khắp thế giới của ok nhà cái uy tín nhằm giúp độc giả không bở lỡ bất kỳ một trận đấu đáng xem nào

Lịch thi đấu English Premier League

22:00 - 02/03
Brentford
-
Chelsea
22:00 - 02/03
Everton
-
West Ham United
22:00 - 02/03
Fulham
-
Brighton Hove Albion
22:00 - 02/03
Newcastle United
-
Wolves
22:00 - 02/03
Nottingham Forest
-
Liverpool
22:00 - 02/03
Tottenham Hotspur
-
Crystal Palace

Lịch thi đấu Spanish La Liga

03:00 - 02/03
Celta Vigo
1 - 0
Almeria
20:00 - 02/03
Sevilla
-
Real Sociedad
22:15 - 02/03
Rayo Vallecano
-
Cadiz

Lịch thi đấu Italian Serie A

02:45 - 02/03
Lazio
0 - 1
AC Milan
21:00 - 02/03
Udinese
-
Salernitana

Lịch thi đấu German Bundesliga

02:30 - 02/03
SC Freiburg
2 - 2
Bayern Munchen
21:30 - 02/03
VfL Bochum
-
RB Leipzig
21:30 - 02/03
Darmstadt
-
Augsburg
21:30 - 02/03
Heidenheimer
-
Eintracht Frankfurt
21:30 - 02/03
FSV Mainz 05
-
Borussia Monchengladbach
21:30 - 02/03
Union Berlin
-
Borussia Dortmund

Lịch thi đấu France Ligue 1

03:00 - 02/03
Monaco
0 - 0
Paris Saint Germain (PSG)

Lịch thi đấu Saudi Professional League

00:00 - 02/03
Al Hilal
3 - 1
Al-Ittihad
21:00 - 02/03
Al-Khaleej
-
Al-Shabab
21:00 - 02/03
Dhamk
-
Al-Ettifaq

Lịch thi đấu Liga Portugal 1

03:15 - 02/03
GD Chaves
1 - 5
FC Arouca
22:30 - 02/03
Moreirense
-
Rio Ave

Lịch thi đấu Holland Eredivisie

02:00 - 02/03
Volendam
2 - 5
NEC Nijmegen

Lịch thi đấu Scottish Premier League

22:00 - 02/03
Dundee
-
Kilmarnock
22:00 - 02/03
Hibernian
-
Ross County
22:00 - 02/03
Glasgow Rangers
-
Motherwell
22:00 - 02/03
Saint Johnstone
-
Livingston
22:00 - 02/03
Saint Mirren
-
Aberdeen

Lịch thi đấu Thai League 1 (Hilux Revo Thai League)

18:00 - 02/03
Khonkaen United
0 - 0
Port FC
18:30 - 02/03
Sukhothai
-
Chiangrai United
19:00 - 02/03
Lamphun Warrior
-
BG Pathum United
20:00 - 02/03
BEC Tero Sasana
-
Nakhon Pathom FC

Lịch thi đấu Thai League 2

17:30 - 02/03
Samut Prakan City
0 - 0
Chanthaburi FC
18:00 - 02/03
Nakhon Ratchasima
0 - 0
Singha GB Kanchanaburi
18:00 - 02/03
Pattaya Discovery United FC
0 - 0
Ayutthaya United
18:30 - 02/03
Chainat FC
-
Kasetsart FC
19:00 - 02/03
Chiangmai FC
-
Phrae United FC

Lịch thi đấu International Club Friendly

18:30 - 02/03
FC Stockholm Internazionale
-
Taby
19:00 - 02/03
Djurgardens (W)
-
Brommapojkarna (w)
19:00 - 02/03
FC Rosengard (W)
-
HB Koge (W)
19:00 - 02/03
AIK Solna (w)
-
HJK Helsinki (W)
19:00 - 02/03
Aasane (W)
-
Arna Bjornar (w)
19:00 - 02/03
Strommen
-
Orn-Horten
19:00 - 02/03
Assyriska
-
Karlbergs BK
19:00 - 02/03
Herrestads AIF
-
Torslanda IK
19:00 - 02/03
IF Karlstad Fotboll
-
Orebro Syrianska IF
19:00 - 02/03
Lunds BK
-
Falkenberg
19:00 - 02/03
Norrby IF
-
BK Astrio
19:00 - 02/03
Sokol Tasovice
-
FC Kurim
19:45 - 02/03
Pitea IF (W)
-
Sunnana SK (w)
20:00 - 02/03
RW Rankweil
-
Rheindorf Altach B
20:00 - 02/03
Rosenborg BK (W)
-
KIL/Hemne (W)
20:00 - 02/03
Kolding BK (W)
-
AGF Kvindefodbold APS (W)
20:00 - 02/03
Kristianstads DFF (W)
-
Orebro (W)
20:00 - 02/03
Friska Viljor FC
-
Pitea IF
20:00 - 02/03
Sloga Pozega
-
Borac Cacak
20:30 - 02/03
Gefle IF (W)
-
IK Brage (W)
20:30 - 02/03
IFK Norrkoping DFK (W)
-
Hammarby (W)
20:30 - 02/03
Nordsjaelland (W)
-
BK Hacken (W)
21:00 - 02/03
Roskilde
-
BK Frem
21:00 - 02/03
Jelgava
-
Riga FC II
21:00 - 02/03
NK Celik
-
FK Buducnost Banovici
21:30 - 02/03
SV Frauental
-
Gleinstatten
22:00 - 02/03
Kristiansund BK
-
Tromso IL
22:00 - 02/03
Vasalunds IF
-
IFK Stocksund
22:00 - 02/03
FC Velim
-
SK Kosmonosy
22:30 - 02/03
Valerenga (W)
-
Fortuna Hjorring (W)

Lịch thi đấu International Club Friendly

00:00 - 02/03
Stabaek (w)
2 - 1
Kolbotn (w)
00:30 - 02/03
Trelleborgs FF (W)
1 - 1
KIF Orebro DUFF (w)
01:00 - 02/03
Stockerau
2 - 2
Zwettl SC

Lịch thi đấu International Club Friendly

00:00 - 02/03
Aalesund FK
3 - 1
Brattvag
00:00 - 02/03
SV Tillmitsch
3 - 0
SVL Flavia Solva
00:00 - 02/03
SK Furstenfeld
2 - 0
SV Krottendorf
00:30 - 02/03
Levanger FK
0 - 1
Stjordals Blink
00:30 - 02/03
Salzburger AK 1914
4 - 0
St. Johann
00:30 - 02/03
Sotra
3 - 2
Loddefjord
01:00 - 02/03
froya
-
Fana
01:00 - 02/03
USV Gnas
5 - 1
SV Pachern
01:00 - 02/03
Torns IF
-
BK Olympic
01:00 - 02/03
FC Trollhattan
2 - 0
Stenungsunds IF
01:00 - 02/03
Tvaakers IF
2 - 1
Qviding FIF
05:00 - 02/03
Auckland City
2 - 0
Manurewa AFC
05:30 - 02/03
Deportivo Cali (W)
0 - 1
America de Cali (W)
06:00 - 02/03
South Hobart U21
3 - 0
Clarence Zebras FC U21
07:30 - 02/03
Juventud Antoniana
0 - 2
Central Norte Salta
08:30 - 02/03
Gotham FC (W)
3 - 1
Racing Louisville (W)
10:30 - 02/03
South Hobart
6 - 2
Hobart Zebras
12:45 - 02/03
Launceston City
1 - 6
Devonport City
12:45 - 02/03
Kingborough Lions
2 - 0
Glenorchy Knights FC
16:00 - 02/03
Perth RedStar
2 - 2
Stirling Macedonia
16:00 - 02/03
Fremantle City FC (W)
1 - 1
Subiaco AFC (W)
16:00 - 02/03
Brno B
0 - 0
TJ Tatran Bohunice
16:00 - 02/03
Valasske Mezirici
-
FC Vsetin
16:10 - 02/03
FC Gomel
2 - 2
Naftan Novopolock
17:00 - 02/03
Hodonin Sardice
-
MSK Breclav
17:00 - 02/03
Zaglebie Sosnowiec
-
Trinec
17:00 - 02/03
Frederikssund IK
4 - 0
Vanlose
17:00 - 02/03
Hougang United FC
0 - 1
Tampines Rovers FC
17:00 - 02/03
FC Belshina Babruisk
2 - 0
FK Bumprom
17:00 - 02/03
Middelfart G og
-
Naesby
17:00 - 02/03
Hlucin
-
Zlinsko
17:00 - 02/03
Bohumin
-
FC Prerov
17:30 - 02/03
Mutenice
0 - 0
Bzenec
17:30 - 02/03
Sokol Lanzho
-
TJ Start Brno
17:30 - 02/03
Frydek-Mistek
0 - 0
Hranice KUNZ
18:00 - 02/03
Bayswater City
0 - 0
Olympic Kingsway SC
18:00 - 02/03
Perth SC (W)
0 - 0
Murdoch University Melville FC (w)
18:00 - 02/03
Slutsksakhar Slutsk
0 - 0
Slavia Mozyr
18:00 - 02/03
Ljungskile
0 - 0
IK Gauthiod
18:00 - 02/03
Onsala BK
0 - 0
Savedalens IF
18:00 - 02/03
Viktoria Zizkov B
0 - 0
Dobrovice
18:00 - 02/03
Bronshoj
0 - 0
BK Avarta
18:00 - 02/03
Zdar nad Sazavou
0 - 0
Slovan Rosice
18:00 - 02/03
FK Valmiera
0 - 0
BFC Daugavpils
19:00 - 02/03
Eidsvold Turn
-
Lorenskog
19:00 - 02/03
Blansko
-
Vrchovina
19:00 - 02/03
Eskilstuna United (w)
-
IK Uppsala (w)
19:00 - 02/03
Strindheim IL
-
Traff
19:00 - 02/03
Odd Grenland
-
KFUM Oslo
19:00 - 02/03
Orebro Soder (w)
-
Mallbackens IF (w)
19:00 - 02/03
Kvik Halden
-
Asker
19:00 - 02/03
Atomsfera Mazeikiai
-
Babrungas
19:00 - 02/03
Floya (w)
-
Lyn (w)
19:00 - 02/03
VfB Hohenems
-
FC Brauerei Egg
19:00 - 02/03
Avaldsnes (w)
-
Viking (W)
19:00 - 02/03
Stjordals Blink
-
Tiller
19:00 - 02/03
Eskilsminne IF
-
Hittarps IK
19:00 - 02/03
Torns IF
-
Osterlen FF
20:00 - 02/03
USK Anif
-
SV Wals-Grunau
20:00 - 02/03
Sarpsborg 08
-
Moss
20:00 - 02/03
Malmo (W)
-
Vittsjo GIK (W)
20:00 - 02/03
Lillestrom
-
Mjondalen IF
21:00 - 02/03
Ullensaker/Kisa IL
-
FK Arendal
21:00 - 02/03
Sogndal
-
Asane Fotball
21:00 - 02/03
Oskarshamns AIK
-
Motala AIF FK
22:00 - 02/03
Nordstrand
-
Grorud
22:00 - 02/03
Kongsvinger
-
Bryne
22:30 - 02/03
Molde
-
Rosenborg

Lịch thi đấu International Friendly

23:15 - 01/03
Sierra Leone (W) U17
2 - 1
Liberia U17 (W)
03:00 - 02/03
Trinidad and Tobago
0 - 1
Jamaica
16:15 - 02/03
Nepal (W) U16
0 - 2
Bangladesh (W) U16
17:30 - 02/03
San Marino U16
-
Kosovo U16
20:30 - 02/03
AlbaniaU16
-
Belize U16
22:00 - 02/03
Jordan U17
-
Uzbekistan U17

Lịch thi đấu England Championship

03:00 - 02/03
West Bromwich(WBA)
2 - 1
Coventry City
19:30 - 02/03
Bristol City
-
Cardiff City
19:30 - 02/03
Huddersfield Town
-
Leeds United
22:00 - 02/03
Birmingham City
-
Southampton
22:00 - 02/03
Leicester City
-
Queens Park Rangers (QPR)
22:00 - 02/03
Millwall
-
Watford
22:00 - 02/03
Norwich City
-
Sunderland A.F.C
22:00 - 02/03
Plymouth Argyle
-
Ipswich Town
22:00 - 02/03
Preston North End
-
Hull City
22:00 - 02/03
Rotherham United
-
Sheffield Wednesday
22:00 - 02/03
Stoke City
-
Middlesbrough
22:00 - 02/03
Swansea City
-
Blackburn Rovers

Lịch thi đấu England FA Women Super League

19:00 - 02/03
Manchester City (W)
-
Everton FC (W)

Lịch thi đấu England League 1

22:00 - 02/03
Bolton Wanderers
-
Cambridge United
22:00 - 02/03
Carlisle United
-
Reading
22:00 - 02/03
Cheltenham Town
-
Burton Albion
22:00 - 02/03
Derby County
-
Port Vale
22:00 - 02/03
Fleetwood Town
-
Wigan Athletic
22:00 - 02/03
Leyton Orient
-
Bristol Rovers
22:00 - 02/03
Lincoln City
-
Stevenage Borough
22:00 - 02/03
Northampton Town
-
Charlton Athletic
22:00 - 02/03
Peterborough United
-
Exeter City
22:00 - 02/03
Portsmouth
-
Oxford United
22:00 - 02/03
Shrewsbury Town
-
Blackpool
22:00 - 02/03
Wycombe Wanderers
-
Barnsley

Lịch thi đấu Spain Primera Division RFEF

22:00 - 02/03
CD Arenteiro
-
Gimnastic Tarragona
22:00 - 02/03
Fuenlabrada
-
Ponferradina

Lịch thi đấu Spain Primera Division RFEF

22:00 - 02/03
Algeciras
-
Granada CF B

Lịch thi đấu Spanish La Liga 2

02:30 - 02/03
Sporting Gijon
2 - 1
Albacete
20:00 - 02/03
Eldense
-
Villarreal B
22:15 - 02/03
RCD Espanyol
-
SD Huesca
22:15 - 02/03
Racing de Ferrol
-
Racing Santander

Lịch thi đấu Italian Serie B

20:00 - 02/03
SudTirol
-
Lecco
20:00 - 02/03
Ternana
-
Parma
20:00 - 02/03
Brescia
-
Palermo

Lịch thi đấu Italian Campionato Nazionale Primavera

17:00 - 02/03
Lazio U20
2 - 0
Frosinone U20
19:00 - 02/03
Atalanta U20
-
AS Roma U20
19:00 - 02/03
Cagliari U19
-
Sampdoria Youth
21:00 - 02/03
Bologna U20
-
Verona U20

Lịch thi đấu Italy C1

02:45 - 02/03
Albinoleffe
0 - 0
Giana
02:45 - 02/03
Lumezzane
2 - 2
Azy based nano Bo
02:45 - 02/03
Us Pergolettese
0 - 1
Alessandria
02:45 - 02/03
Trento
0 - 0
Pro Patria
02:45 - 02/03
USD Virtus Verona
0 - 2
Pro Sesto

Lịch thi đấu Italy C1

02:45 - 02/03
Asd Pineto Calcio
0 - 0
Carrarese
02:45 - 02/03
Cesena
4 - 0
ACD Virtus Entella
20:00 - 02/03
Sassari Torres
-
Pescara
22:15 - 02/03
Fermana
-
Olbia
22:15 - 02/03
JuventusU23
-
Gubbio
22:15 - 02/03
Vis Pesaro
-
Pontedera

Lịch thi đấu German Bundesliga 2

00:30 - 02/03
Hertha Berlin
2 - 2
Holstein Kiel
00:30 - 02/03
Schalke 04
3 - 1
St. Pauli
19:00 - 02/03
Hannover 96
-
Fortuna Dusseldorf
19:00 - 02/03
Hansa Rostock
-
Kaiserslautern
19:00 - 02/03
Nurnberg
-
Eintracht Braunschweig

Lịch thi đấu Germany Youth U19 League

17:00 - 02/03
Alemannia Aachen U19
1 - 2
Fortuna Dusseldorf U19

Lịch thi đấu Germany Youth U19 League

17:00 - 02/03
Dynamo Dresden U19
0 - 0
St. Pauli U19
20:00 - 02/03
Eintracht Braunschweig U19
-
Union Berlin U19
20:00 - 02/03
VfL Osnabruck U19
-
Hamburger SV U19

Lịch thi đấu Germany Youth U19 League

19:00 - 02/03
Eintracht Frankfurt U19
-
Greuther Furth U19
19:00 - 02/03
VfB Stuttgart U19
-
Ingolstadt U19

Lịch thi đấu France Ligue 2

21:00 - 02/03
Paris FC
-
Saint Etienne

Lịch thi đấu France Ligue 3

01:30 - 02/03
Cholet So
2 - 1
Dijon
01:30 - 02/03
Martigues
2 - 1
Epinal
01:30 - 02/03
Nancy
3 - 1
Nimes

Lịch thi đấu Holland Eredivisie Women's

20:00 - 02/03
PSV Eindhoven (w)
-
Fortuna Sittard (W)
22:30 - 02/03
Feyenoord Rotterdam (W)
-
Excelsior Barendrecht (W)
22:30 - 02/03
Zwolle (w)
-
ADO Den Haag (w)

Lịch thi đấu Holland Eerste Divisie

02:00 - 02/03
NAC Breda
3 - 1
FC Utrecht (Youth)
02:00 - 02/03
ADO Den Haag
2 - 1
Jong Ajax (Youth)
02:00 - 02/03
FC Eindhoven
1 - 1
AZ Alkmaar (Youth)
02:00 - 02/03
Emmen
2 - 0
Willem II
02:00 - 02/03
De Graafschap
2 - 1
FC Oss
02:00 - 02/03
Helmond Sport
1 - 1
VVV Venlo
02:00 - 02/03
MVV Maastricht
-
Dordrecht
02:00 - 02/03
SC Telstar
1 - 1
Roda JC

Lịch thi đấu J1 League

11:00 - 02/03
Vissel Kobe
0 - 1
Kashiwa Reysol
12:00 - 02/03
Kyoto Sanga
1 - 2
Shonan Bellmare
12:00 - 02/03
Sagan Tosu
4 - 0
Consadole Sapporo
12:00 - 02/03
Nagoya Grampus
0 - 1
Machida Zelvia
13:00 - 02/03
FC Tokyo
1 - 1
Hiroshima Sanfrecce
13:00 - 02/03
Gamba Osaka
1 - 0
Albirex Niigata
13:00 - 02/03
Kashima Antlers
1 - 1
Cerezo Osaka

Lịch thi đấu CAF Champions League

20:00 - 02/03
Mamelodi Sundowns
-
TP Mazembe Englebert
20:00 - 02/03
Pyramids FC
-
F.C. Nouadhibou

Lịch thi đấu CAF Champions League

23:00 - 01/03
CR Belouizdad
3 - 0
Medeama SC
23:00 - 01/03
Al Ahly SC
1 - 0
Young Africans

Lịch thi đấu Albania Super league

23:00 - 01/03
Partizani Tirana
3 - 0
KS Perparimi Kukesi

Lịch thi đấu CONCACAF Championship U20

21:30 - 02/03
Suriname U20
-
Turks Caicos Islands (U20)

Lịch thi đấu Argentine Division 1

05:00 - 02/03
Club Atletico Tigre
1 - 0
Central Cordoba SDE
07:15 - 02/03
Banfield
2 - 0
Deportivo Riestra
07:15 - 02/03
CA Platense
0 - 0
Racing Club

Lịch thi đấu Argentine Division 2

03:00 - 02/03
Nueva Chicago
2 - 0
Atletico Rafaela

Lịch thi đấu Armenia Premier League

18:00 - 02/03
Alashkert
0 - 0
FC Noah
18:00 - 02/03
Shirak
0 - 0
Urartu

Lịch thi đấu Australia A-League

13:00 - 02/03
Western United FC
1 - 0
Perth Glory
14:00 - 02/03
Newcastle Jets
0 - 1
Central Coast Mariners
15:45 - 02/03
Western Sydney
1 - 4
Sydney FC

Lịch thi đấu Austria Erste Division

00:10 - 02/03
SKU Amstetten
0 - 1
Leoben
00:10 - 02/03
Floridsdorfer AC
1 - 0
Sturm Graz (Youth)
00:10 - 02/03
SV Ried
5 - 0
SV Stripfing Weiden
02:00 - 02/03
Grazer AK
2 - 2
First Wien 1894
20:30 - 02/03
FC Dornbirn 1913
-
Lafnitz
20:30 - 02/03
Kapfenberg
-
SC Bregenz
20:30 - 02/03
FC Liefering
-
St.Polten

Lịch thi đấu Azerbaijan Premier League

19:00 - 02/03
Zira FK
-
Turan Tovuz
21:30 - 02/03
Sabah FK Baku
-
Araz Nakhchivan

Lịch thi đấu Belarus Super Cup

21:00 - 02/03
FC Torpedo Zhodino
-
Dinamo Minsk

Lịch thi đấu Belgian Pro League

02:45 - 02/03
Westerlo
0 - 1
Charleroi
22:00 - 02/03
Cercle Brugge
-
Mechelen

Lịch thi đấu Belgian Second Division

02:00 - 02/03
Club Brugge Ⅱ
2 - 1
Genk II
02:00 - 02/03
Zulte-Waregem
1 - 1
Standard Liege II
22:00 - 02/03
Lierse
-
Francs Borains

Lịch thi đấu Belgian U21

01:30 - 02/03
KV Oostende U21
2 - 2
RS Waasland Beveren U21
02:00 - 02/03
FC Liege U21
0 - 1
RWD Molenbeek U21
02:30 - 02/03
Francs Borains U21
2 - 3
Kortrijk U21

Lịch thi đấu Bosnia and Herzegovina Premier League

19:00 - 02/03
FK Igman Konjic
-
NK Siroki Brijeg
19:00 - 02/03
FK Tuzla City
-
FK Zvijezda 09
22:00 - 02/03
FK Sloga Doboj
-
HSK Zrinjski Mostar

Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista

04:30 - 02/03
Botafogo SP
1 - 1
Guarani SP

Lịch thi đấu Bulgaria B PFG

20:30 - 02/03
FC Dobrudzha
-
Sportist Svoge
20:30 - 02/03
FC Dunav Ruse
-
FK Chernomorets 1919 Burgas
20:30 - 02/03
Litex Lovech
-
Marek Dupnitza
20:30 - 02/03
FC Maritsa 1921
-
FC Bdin Vidin
20:30 - 02/03
PFK Montana
-
Spartak Pleven
20:30 - 02/03
Spartak Varna
-
Belasitsa Petrich

Lịch thi đấu Bulgaria Premier League

17:45 - 02/03
Etar
0 - 0
Lokomotiv Sofia
20:15 - 02/03
FK Levski Krumovgrad
-
Lokomotiv Plovdiv
22:45 - 02/03
Slavia Sofia
-
Botev Plovdiv

Lịch thi đấu Burundi League

18:10 - 02/03
Magara Young Boys
0 - 0
Vitalo
20:00 - 02/03
Le Messager Ngozi
-
Telaviv FC
20:00 - 02/03
Olympique Star
-
Kayanza Utd
20:00 - 02/03
Fc Tigre Noir
-
Musongati FC
20:30 - 02/03
Bumamuru
-
LLB Academic

Lịch thi đấu Cameroon Elite One

22:00 - 02/03
Colombe du Dja et Lobo
-
Aigle Royal Menoua
22:00 - 02/03
Coton Sport
-
APEJES Academy
22:00 - 02/03
Fauve Azur Elite
-
Avion Academy
22:00 - 02/03
AS Fortuna Mfou
-
Canon Yaounde
22:00 - 02/03
FC Gazelle
-
PWD de Bamenda
22:00 - 02/03
Les Astres FC De Douala
-
Bamboutos de
22:00 - 02/03
Stade Renard de Melong
-
UMS de Loum
22:00 - 02/03
Union Douala
-
Dynamo de Douala
22:00 - 02/03
Young Sports
-
Fovu de Baham

Lịch thi đấu Chile Primera B

04:00 - 02/03
Santiago Morning
4 - 0
San Luis Quillota
22:00 - 02/03
Deportes La Serena
-
CD Magallanes
22:00 - 02/03
Santiago Wanderers
-
Deportes Santa Cruz

Lịch thi đấu Chile Primera Division

06:30 - 02/03
Cobreloa
2 - 1
Cobresal

Lịch thi đấu Chinese Super League

14:30 - 02/03
Cangzhou Mighty Lions
0 - 2
Beijing Guoan
14:30 - 02/03
Tianjin Tigers
1 - 1
Nantong Zhiyun
18:35 - 02/03
Chengdu Rongcheng FC
-
Qingdao Manatee

Lịch thi đấu Hong Kong Premier League

14:00 - 02/03
Wofoo Tai Po
1 - 0
Eastern A.A Football Team
14:00 - 02/03
Hong Kong U23
0 - 4
Southern District

Lịch thi đấu Costa Rica Primera Division

09:00 - 02/03
Alajuelense
4 - 0
Santos De Guapiles

Lịch thi đấu Croatia 1.Division

21:00 - 02/03
Slaven Koprivnica
-
NK Lokomotiva Zagreb

Lịch thi đấu Croatia 2.HNL

18:50 - 02/03
HNK Sibenik
-
NK Croatia Zmijavci
21:00 - 02/03
Bijelo Brdo
-
HNK Cibalia
21:00 - 02/03
HNK Vukovar 91
-
NK Jarun
21:00 - 02/03
NK Solin
-
NK Dubrava Zagreb

Lịch thi đấu Cyprus 2 Division

20:00 - 02/03
Xylotympou
-
Ermis Aradippou
20:00 - 02/03
PAEEK
-
MEAP Nisou
20:00 - 02/03
Akritas Chloraka
-
Digenis Morphou
20:00 - 02/03
ENAD Polis
-
PO Ahironas-Onisilos

Lịch thi đấu Cyprus 2 Division

00:00 - 02/03
Dignis Yepsonas
1 - 0
Omonia Aradippou
20:00 - 02/03
Peyia 2014
-
Olympiakos Nicosia FC
20:00 - 02/03
Asil Lysi
-
E.N.Paralimniou

Lịch thi đấu Czech Republic 2.Liga

00:00 - 02/03
Opava
1 - 0
Marila Pribram
20:00 - 02/03
Dukla Prague
-
Brno
20:30 - 02/03
Slavia Kromeriz
-
Vyskov
20:30 - 02/03
Lisen
-
Viktoria Zizkov
20:30 - 02/03
FK MAS Taborsko
-
Chrudim

Lịch thi đấu Czech Republic Ceska Fotbalova Liga

16:15 - 02/03
SK Motorlet Praha
1 - 1
Viktoria Plzen B
16:15 - 02/03
FC Pisek
1 - 2
Povltava FA
16:30 - 02/03
Ceske Budejovice B
1 - 0
Sokol Hostoun
20:30 - 02/03
Domazlice
-
FK Kraluv Dvur

Lịch thi đấu Czech Republic Ceska Fotbalova Liga

00:00 - 02/03
Usti nad Labem
1 - 1
Jablonec B
16:15 - 02/03
Pardubice B
1 - 1
Banik Most-Sous
16:30 - 02/03
FK Kolin
1 - 4
Zivanice
16:30 - 02/03
FK Prepere
0 - 1
Hradec Kralove B
17:00 - 02/03
Teplice B
0 - 1
Chlumec nad Cidlinou
20:30 - 02/03
Arsenal Ceska Lipa
-
Sokol Brozany
20:30 - 02/03
Slovan Velvary
-
Slovan Liberec II

Lịch thi đấu Czech Republic Gambrinus Liga

21:00 - 02/03
Baumit Jablonec
-
Hradec Kralove
21:00 - 02/03
MFK Karvina
-
Synot Slovacko
21:00 - 02/03
Mlada Boleslav
-
Dynamo Ceske Budejovice
21:00 - 02/03
Sigma Olomouc
-
Bohemians 1905

Lịch thi đấu Danish 1st Division

00:30 - 02/03
Fredericia
2 - 3
Aalborg
01:00 - 02/03
Hillerod Fodbold
4 - 2
Helsingor
19:00 - 02/03
Kolding FC
-
Hobro
21:00 - 02/03
B93 Copenhagen
-
Herfolge Boldklub Koge
21:00 - 02/03
Sonderjyske
-
Vendsyssel

Lịch thi đấu Denmark Superligaen

01:10 - 02/03
Midtjylland
2 - 0
FC Copenhagen

Lịch thi đấu Primera Division de Ecuador

07:00 - 02/03
Delfin SC
0 - 1
Independiente Jose Teran

Lịch thi đấu Egyptian Premier League

00:00 - 02/03
Ceramica Cleopatra FC
2 - 0
El Mokawloon El Arab

Lịch thi đấu Estonia Champions League

00:00 - 02/03
FC Flora Tallinn
2 - 0
FC Nomme United
17:30 - 02/03
FC Kuressaare
0 - 3
Nomme JK Kalju
19:30 - 02/03
Levadia Tallinn
-
Trans Narva

Lịch thi đấu Georgia Primera Division

00:00 - 02/03
Dinamo Batumi
1 - 0
FC Kolkheti Poti
21:00 - 02/03
FC Saburtalo Tbilisi
-
FC Telavi
22:00 - 02/03
Dinamo Tbilisi
-
Samgurali Tskh

Lịch thi đấu Gibraltar Premier Division

03:00 - 02/03
Brunos Magpie
2 - 1
Lynx FC
22:30 - 02/03
Mons Calpe SC
-
Lions Gibraltar

Lịch thi đấu Hungary Borsodi Liga

18:30 - 02/03
Debrecin VSC
-
Mezokovesd Zsory
20:30 - 02/03
Kisvarda FC
-
ZalaegerzsegTE

Lịch thi đấu Indian Super League

18:30 - 02/03
Minerva Punjab
-
Mumbai City
21:00 - 02/03
Bengaluru
-
Kerala Blasters FC

Lịch thi đấu Indonesia Liga 1

15:00 - 02/03
Persita Tangerang
0 - 1
Borneo FC
19:00 - 02/03
Persija Jakarta
-
Dewa United FC

Lịch thi đấu Ireland First Division

02:45 - 02/03
Bray Wanderers
-
Longford Town
02:45 - 02/03
Cork City
1 - 0
UC Dublin
02:45 - 02/03
Finn Harps
2 - 0
Athlone Town
02:45 - 02/03
Kerry FC
0 - 1
Treaty United
02:45 - 02/03
Wexford (Youth)
-
Cobh Ramblers

Lịch thi đấu Ireland Premier Division

02:45 - 02/03
Bohemians
-
Dundalk
02:45 - 02/03
Derry City
2 - 1
St. Patricks Athletic
02:45 - 02/03
Galway United
2 - 1
Waterford United
02:45 - 02/03
Sligo Rovers
0 - 1
Shelbourne
03:00 - 02/03
Shamrock Rovers
-
Drogheda United

Lịch thi đấu Israel Premier League

20:00 - 02/03
Maccabi Netanya
-
Hapoel Haifa

Lịch thi đấu Ivory Coast Premier Division

22:30 - 02/03
Racing d'Abidjan
-
Societe Omnisports De L'Armee
22:30 - 02/03
AS Denguele
-
ASI Abengourou
22:30 - 02/03
Bouake FC
-
FC Mouna
22:30 - 02/03
LYS Sassandra
-
Sporting Gagnoa

Lịch thi đấu Jordan Premier League

21:00 - 02/03
Al-Ahly
-
Al Aqaba SC
21:00 - 02/03
Moghayer Al Sarhan
-
Maan

Lịch thi đấu Kazakhstan Premier League

16:00 - 02/03
FC Kairat Almaty
2 - 1
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00 - 02/03
FK Yelimay Semey
0 - 0
FK Atyrau
18:30 - 02/03
Ordabasy
-
FC Shakhtyor Karagandy
21:00 - 02/03
Tobol Kostanai
-
Turan Turkistan

Lịch thi đấu Kenya Premier League

17:00 - 02/03
FC Talanta
0 - 1
Kakamega Homeboyz
17:10 - 02/03
Muhoroni Youth
0 - 1
Tusker
19:00 - 02/03
Gor Mahia
-
Posta Rangers
19:00 - 02/03
Kariobangi Sharks
-
Nairobi Star City
20:00 - 02/03
Bidco United
-
Sofapaka FC

Lịch thi đấu Kosovo Superliga

19:00 - 02/03
KF Dukagjini
-
KF Ballkani
19:00 - 02/03
KF Feronikeli
-
KF Llapi
19:00 - 02/03
KF Fushe Kosova
-
KF Drita Gjilan

Lịch thi đấu Kuwaiti Premier League

20:55 - 02/03
Al-Nasar
-
Al-Jahra

Lịch thi đấu Lithuania - 1.Division

00:00 - 02/03
Suduva
0 - 0
Siauliai
18:00 - 02/03
Dziugas Telsiai
0 - 0
FK Panevezys
20:00 - 02/03
Banga Gargzdai
-
Kauno Zalgiris

Lịch thi đấu Malta Premier League

20:00 - 02/03
Hamrun Spartans
-
Valletta FC
20:00 - 02/03
Hibernians FC
-
Naxxar Lions
22:15 - 02/03
Birkirkara FC
-
Balzan FC
22:15 - 02/03
Santa Lucia
-
Sirens

Lịch thi đấu Mexico Primera Divison A

06:00 - 02/03
Correcaminos UAT
1 - 1
Tlaxcala FC

Lịch thi đấu Primera Division Liga MX

08:00 - 02/03
Atletico San Luis
4 - 0
Puebla
08:00 - 02/03
Queretaro FC
0 - 1
Santos Laguna
10:10 - 02/03
Mazatlan FC
2 - 1
Necaxa

Lịch thi đấu Moldova CUP

19:00 - 02/03
CSF Baliti
-
Dacia-Buiucani
19:00 - 02/03
CS Petrocub
-
FC Ursidos Stauceni

Lịch thi đấu Nigerian Premier League

21:00 - 02/03
Doma United
-
Sporting Lagos FC
22:00 - 02/03
Kwara United
-
Rivers United

Lịch thi đấu Northern Ireland Cup

02:45 - 02/03
Portadown
0 - 2
Cliftonville
22:00 - 02/03
Glentoran FC
-
Ballyclare Comrades
22:00 - 02/03
Larne FC
-
Newington

Lịch thi đấu Oman Professional League

21:45 - 02/03
Al-Nahda Muscat
-
Al-Seeb

Lịch thi đấu Primera Division de Paraguay

05:30 - 02/03
Guarani CA
1 - 1
Cerro Porteno

Lịch thi đấu Peru Primera Division

03:00 - 02/03
AD Tarma
2 - 0
Alianza Lima
08:30 - 02/03
Universitario De Deportes
2 - 0
Sport Huancayo

Lịch thi đấu Poland Ekstraklasa

00:00 - 02/03
Cracovia Krakow
0 - 1
Warta Poznan
02:30 - 02/03
Ruch Chorzow
3 - 0
Piast Gliwice
21:00 - 02/03
Gornik Zabrze
-
Jagiellonia Bialystok

Lịch thi đấu Poland Liga 1

00:00 - 02/03
Stal Rzeszow
1 - 3
Miedz Legnica
02:30 - 02/03
GKS Tychy
0 - 1
Arka Gdynia
18:40 - 02/03
GKS Katowice
-
Znicz Pruszkow
21:00 - 02/03
LKS Nieciecza
-
Wisla Plock

Lịch thi đấu Liga Portugal 2

18:00 - 02/03
Uniao Leiria
1 - 0
CD Mafra
21:00 - 02/03
Feirense
-
SL Benfica B

Lịch thi đấu Qatar League

00:00 - 02/03
Al-Arabi SC
2 - 3
Al Rayyan

Lịch thi đấu Romania - Liga 2 Seria

16:00 - 02/03
Ceahlaul Piatra Neamt
2 - 0
ACS Dumbravita
16:00 - 02/03
Alexandria
0 - 1
Tunari
16:00 - 02/03
CSM Slatina
0 - 0
Scolar Resita
16:00 - 02/03
Arges
1 - 0
Progresul Spartac
16:00 - 02/03
Metaloglobus
2 - 0
Concordia Chiajna
16:00 - 02/03
CSA Steaua Bucuresti
-
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
16:00 - 02/03
Unirea Dej
1 - 3
Chindia Targoviste
16:30 - 02/03
FC Unirea 2004 Slobozia
0 - 1
FK Csikszereda Miercurea Ciuc

Lịch thi đấu Romania Liga I

01:00 - 02/03
CSM Politehnica Iasi
0 - 0
Dinamo Bucuresti
19:00 - 02/03
UTA Arad
-
Universitatea Craiova
22:00 - 02/03
Hermannstadt
-
FC Otelul Galati

Lịch thi đấu Russia Premier League

23:00 - 01/03
Rostov FK
2 - 0
Krylya Sovetov
18:00 - 02/03
CSKA Moscow
0 - 0
Gazovik Orenburg
20:30 - 02/03
FC Krasnodar
-
Rubin Kazan

Lịch thi đấu Russian National Football League

16:00 - 02/03
Torpedo Miass
1 - 1
FK Kaluga
18:00 - 02/03
Irtysh 1946 Omsk
0 - 0
Avangard
18:00 - 02/03
Mashuk-KMV
0 - 0
Volga Ulyanovsk
18:00 - 02/03
Tekstilshchik Ivanovo
0 - 1
Dinamo Briansk
19:00 - 02/03
Khimik Dzerzhinsk
-
Spartak Kostroma

Lịch thi đấu Russian National Football League

15:30 - 02/03
Yenisey Krasnoyarsk
1 - 0
Torpedo Moscow
17:30 - 02/03
Sokol
1 - 0
FK Makhachkala
19:00 - 02/03
PFK Kuban
-
Shinnik Yaroslavl
19:00 - 02/03
FK Leningradets
-
KAMAZ Naberezhnye Chelny

Lịch thi đấu Rwanda National League

23:00 - 01/03
Kiyovu FC
2 - 1
Police(RWA)
20:00 - 02/03
Bugesera
-
Mukura Victory Sports
20:00 - 02/03
Musanze FC
-
Muhazi United
20:00 - 02/03
Gorilla FC
-
Amagaju

Lịch thi đấu San Marino League

21:00 - 02/03
SP Domagnano
-
Cailungo
21:00 - 02/03
Faetano
-
SS Virtus
21:00 - 02/03
SP La Fiorita
-
S.S Pennarossa
21:00 - 02/03
Tre Fiori
-
San Marino Academy U22

Lịch thi đấu Scottish Championship

02:45 - 02/03
Arbroath
3 - 2
Raith Rovers
22:00 - 02/03
Airdrie United
-
Queen's Park
22:00 - 02/03
Dunfermline Athletic
-
Ayr United
22:00 - 02/03
Greenock Morton
-
Inverness
22:00 - 02/03
Partick Thistle
-
Dundee United

Lịch thi đấu Serbia Prva Liga

19:00 - 02/03
Indjija
-
Macva Sabac
19:00 - 02/03
Mladost Novi Sad
-
Metalac Gornji Milanovac
19:00 - 02/03
OFK Beograd
-
FK Graficar Beograd
19:00 - 02/03
FK Radnicki Sremska Mitrovica
-
FK Radnicki Novi Belgrad
19:00 - 02/03
Semendrija 1924
-
Jedinstvo UB
19:00 - 02/03
FK Vrsac
-
Sevojno Uzice

Lịch thi đấu Serbian Superliga

00:30 - 02/03
Cukaricki Stankom
2 - 1
FK Napredak Krusevac
20:00 - 02/03
Habitpharm Javor
-
Vojvodina Novi Sad
22:00 - 02/03
Backa Topola
-
Crvena Zvezda

Lịch thi đấu Slovakia 2. Liga

23:00 - 01/03
Sokol Dolna Zdana
1 - 2
Humenne
01:00 - 02/03
TJ Spartak Myjava
2 - 2
FC Artmedia Petrzalka
20:00 - 02/03
Povazska Bystrica
-
MSK Puchov
20:00 - 02/03
Tatran Presov
-
OFK Malzenice
20:30 - 02/03
Tatran LM
-
KFC Komarno

Lịch thi đấu Slovenia 1.Liga

23:30 - 01/03
NK Aluminij
2 - 0
NK Mura 05
21:00 - 02/03
NK Olimpija Ljubljana
-
NK Publikum Celje

Lịch thi đấu Slovenia 2.Liga

21:00 - 02/03
NK Bilje
-
NK Primorje
21:00 - 02/03
NK Brinje Grosuplje
-
Tabor Sezana
21:00 - 02/03
Jadran Dekani
-
MNK FC Ljubljana

Lịch thi đấu South Africa Premier Soccer League

00:30 - 02/03
Stellenbosch FC
1 - 1
Chippa United
20:30 - 02/03
Polokwane City FC
-
Orlando Pirates
22:45 - 02/03
Kaizer Chiefs
-
Moroka Swallows

Lịch thi đấu K League 1

12:00 - 02/03
Gwangju Football Club
2 - 0
FC Seoul
14:30 - 02/03
Gangwon FC
1 - 1
Jeju United
14:30 - 02/03
Incheon United
0 - 1
Suwon FC

Lịch thi đấu Sweden Cupen

21:15 - 02/03
Ostersunds FK
-
Landskrona BoIS
21:15 - 02/03
Hacken
-
Brommapojkarna

Lịch thi đấu Sweden Cupen

19:00 - 02/03
Trelleborgs FF
-
Helsingborg
19:00 - 02/03
IFK Varnamo
-
Halmstads

Lịch thi đấu Switzerland Challenge League

01:30 - 02/03
Stade Nyonnais
1 - 1
FC Wil 1900
02:15 - 02/03
Aarau
2 - 0
Neuchatel Xamax

Lịch thi đấu Professional Tunisian League 1

20:00 - 02/03
US Tataouine
-
E.Gawafel.S.Gafsa
20:00 - 02/03
C.A.Bizertin
-
AS Slimane

Lịch thi đấu Turkey 1. Lig

00:00 - 02/03
Umraniyespor
2 - 0
Altay Spor Kulubu
17:30 - 02/03
Bodrumspor
0 - 1
Eyupspor
17:30 - 02/03
Tuzlaspor
1 - 1
Keciorengucu